Game da Mu

Me yasa Zabi Mu

Lashe-win ne kawai zai iya dadewa, dogon lokaci ne kawai zai iya wanzuwa, kuma mai dogon lokaci ne kawai zai iya ci gaba

KUNGIYARMU

-Muna da manyan ma'aikatan bincike da fasaha na 5
teamungiyar tallace-tallace ta ƙwararrun fitarwa, za ta jagorance ku don zaɓar injunan da suka fi dacewa don aikinku.
-Engineers suna da damar yin gyaran filin da gyaran sabis a ƙasashen ƙetare
Muna ba da sabis na OEM da sabis na rayuwa bayan-tallace-tallace

GABATARWA KAMFANI

Chengdu LST Technology Co., Ltd. wanda aka kafa a shekarar 2009. wanda aka kafa a Chengdu, Sichuan, murabba'in mita 1,000-3,000 , ya mayar da hankali kan dukkan mafita don yin abinci da cakulan, kamar su tsarin ciyar da cakulan, injin nikakken kwalba, injin hada cakulan, inji mai saurin cakulan, cinye cakulan da kayan kwalliya. , Layin samar da cakulan na Oat-Meal na atomatik, layin adana cakulan na atomatik da sauran kayan aikin wasa. 

Muna yin samar da R & D, tallace-tallace da sabis ɗin bayan-tallace-tallace a cikin mataki ɗaya, Muna da ƙwararrun rukunin R & D da kayan aiki na musamman .Muna ci gaba da haɓaka da haɓaka fasaharmu don haɓaka kayan aikinmu tare da ayyuka masu ƙarfi. 3 manyan fasaha da sabbin fasahohi za su kasance da za'ayi a kowace shekara. 

Mun samu nasarar wuce ISO9001 2015 ingancin tsarin tsarin takardar shaida, mun samu nasarar wuce samfurin takardar shaida na Turai CE, muna preform tsananin ingancin iko a cikin kowane samar da tsari da mu insetora, Our cakulan equipments sun kasance mashahuri a cikin masana'antar abinci. A lokaci guda, samfuran da kayan aikinmu suka samar suma suna kan gaba a masana'antar alawa kuma.Ba ga kasuwar cikin gida ba, an sayar da kayan aikinmu zuwa kasashe da yankuna fiye da 30 a Jamus, Indiya, Vietnam, kudu Korea, Canada, Australia, Russia, Ecuador, Malaysia, Romania, Israel, peru. 

Dangane da akidar imani, zamuyi iya kokarinmu don tsarawa da kuma kera mafi kyawun samfuran ga abokan cinikinmu, Mun sadaukar da kanmu don samun amincewa da goyan baya daga abokan harka ta hanyar samar da kayan kwalliya masu inganci da kyakyawan aiki!

QC

KARANTA SANA'A

ZAGI SARAUTA

KAYAN AIKI

1

SAKAMAKON R & D

Kwanan nan mun ƙaddamar da ingantaccen injin niƙaƙƙen ƙwallon ƙwallo, tare da daidaitaccen ƙarancin micrometer 20-30, wanda yake kusan sau 12 mafi daidai fiye da silinda na nika na cikin gida. Yanzu mun ƙware da ingantacciyar fasahar zamani ta DTG. Ingancin aiki kusan sau 30 na tukunyar gogewar gida. PLC ya sa ya zama mafi sauƙi, mafi sauƙi don aiki da quipemtns ɗinmu kuma mafi daidaito a cikin samar da tsari.

Muna ba da sabis na OEM kuma muna ɗokin ziyararku.


Aika sakon ka mana:

Rubuta sakon ka anan ka turo mana